Tin đăng đã hết hạn.

2.8 tỷ lụm ngay nhựa 2 mặt tiền 7.5x27.8m đất thương mại dịch vụ xây nhà nghỉ, KS, karaoke

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

2.8 tỷ lụm ngay nhựa 2 mặt tiền 7.5x27.8m đất thương mại dịch vụ xây nhà nghỉ, ks, karaoke... Diện tích: 7,5 x 27,8m. 207.8m2 có 186.5m2 TC. Vị trí: Khu đô thị Suối Cầu Đúc trung tâm phường Gia Lộc mới. Đất 2 mặt tiền đường nhựa. Đối diện kênh thoáng mát phong thủy vượng tài. Quanh năm mát mẻ, tiền vô như nước. Ngay cửa ngõ KCN Phước Đông 3.200ha tiềm năng tăng giá cực mạnh. Bao quanh là siêu thị, ngân hàng, chợ, trung tâm y tế tiện ích không thiếu gì. Alo em CC liền 0393666722

Xem thêm

Liên hệ:

039 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

207.8 m²
13,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2.8 tỷ lụm ngay nhựa 2 mặt tiền 7.5x27.8m đất thương mại dịch vụ xây nhà nghỉ, KS, karaoke - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.