Tin đăng đã hết hạn.

Đất siêu đẹp, cách khu công nghiệp Phước Đông 4km, sổ hồng riêng 320 triệu

Ngày đăng: 13/09/2025

6.5
Khá
Hình ảnh 1/4

5x33m 50ont giá 350tr

5x21m 50ont giá 320tr

Công chứng liền tay. 0901.937.079

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 33m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

320 triệu

165 m²
1,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Bàu Đồn, H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất siêu đẹp, cách khu công nghiệp Phước Đông 4km, sổ hồng riêng 320 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.