Tin đăng đã hết hạn.

22,9*110m nhựa vào cổng KCN Phước Đông. 290TR (m)

Ngày đăng: 30/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

22,9*110m nhựa vào cổng KCN Phước Đông. 290TR (m) Cách cổng KCN 1,5KM. nhựa hiẹn trạng 15m. Qh 30m. Dân cư đông Thuận tiện đi cảng ICD, cửa khẩu. Mở kho xưởng hoặc cty thì khỏi bàn 2 mặt tiền trước sau. thuận tiện. Gần nút giao cao tốc. thuận tiện về tp HCM 0901937079 Phát

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

2.698 m²
2,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 22,9*110m nhựa vào cổng KCN Phước Đông. 290TR (m) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.