Tin đăng đã hết hạn.

Đất vườn, phân lô mặt tiền nhựa Suối Cao, Phước Đông 1707m2

Ngày đăng: 26/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất vườn mặt tiền nhựa Suối Cao B, Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh. * DT: 40 x 42m, HNK. Đất phủ hồng phù hợp hợp lên thổ cư. Đất mặt tiền nhựa thông, cách ĐT 782 chỉ 200m. Xung quanh dân cư đông đúc, cách KCN Phước Đông 3km. Giá 4 tỷ bớt lộc. * LH 0777892268 em Nhẫn hỗ trợ thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

077 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

4 tỷ

1.680 m²
2,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cây Me, X. Phước Đông, H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
0

0777892268

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vườn, phân lô mặt tiền nhựa Suối Cao, Phước Đông 1707m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.