Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ngộp vị trí đẹp ngang 13 dài 24 thổ cư 100m đường 6m shr 950tr xóm bố hiệp thạnh dân cư đông

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

NHÀ NGỘP GIÁ NGỘP ở Xóm Bố Hiệp Thạnh ngang 13 dài 24 thổ cư 100 đường thông 5m SHR 950tr Nhà ở ấp Xóm Bố, Hiệp Thạnh, Gò Dầu Diện tích: 13m x 24m tổng 325m2 sổ sẵn Xung quanh dân cư, cách nhựa Xóm bố 200m, Cách DA KCN Hiệp Thạnh 500m Trước đất đường nhựa oto vi vu sang trên công chung trong ngày Giá chỉ 950tr TL nhẹ gặp chủ trực tiếp Gọi em Vân 0932667592 xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

093 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

950 triệu

325 m²
2,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ngộp vị trí đẹp ngang 13 dài 24 thổ cư 100m đường 6m shr 950tr xóm bố hiệp thạnh dân cư đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.