Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh, 2,1 tỷ, 440m2

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh. Diện tích lên tới 440m2 với mặt tiền rộng 10,5m, đường vào 8m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Giá chỉ 2,1 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Lô đất có không gian thoáng đãng, rất thích hợp cho cuộc sống yên bình và gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0939200893 - Nguyễn Thanh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

440 m²
4,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Phước Đông, H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
DC

DUC CR76

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh, 2,1 tỷ, 440m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.