Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 11000m2 3212m2 đối diện khu công nghiệp gò dầu bán chỉ 23 Tỷ

Ngày đăng: 11/02/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất hơn 11000m2 có 3212m2 thổ cư đối diện khu công nghiệp gò dầu bán lỗ

địa chỉ đất tại ấp bến rộng xã thạnh đức huyện gò dầu tỉnh tây ninh

đất có diện tích ngang 58m nở hậu 65m dài 212m có 3212m2 thổ cư

đất nằm trên mặt tiền đường rộng rãi trong khu dân cư gần sân vận động chợ trường học và dự án của khu công nghiệp thạnh đức

đất thích hợp mua xây nhà xưởng mua đầu tư lập vườn làm khu nghĩ dưỡng hoặc mua đón đầu khu công nghiệp

khi mà khu công nghiệp thạnh đức hình thành thì miếng đất này sẽ thành đất vàng trong tương lại đi đường ql22 hoặc tỉnh lộ 19 đều vào tới đất
giá bán vô cùng yêu thương chỉ 23 Tỷ

mọi thông tin chi tiết liên hệ hotline:0333360015
nhấn đă

Xem thêm

Liên hệ:

033 336 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 58m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

11.000 m²
2,09 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 11000m2 3212m2 đối diện khu công nghiệp gò dầu bán chỉ 23 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.