Bán đất 2 mặt tiền - vị trí đẹp gần trung tâm Gò Công

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 368m2, thổ cư 100m2 - Ngang: 14m, dài 28m - Đất hình chữ L, nở hậu 20m - 2 mặt tiền thông thoáng - Đường rộng, xe ô tô đi thoải mái Tiện ích: - Cách chợ Gò Công, siêu thị Co.op Mart Gò Công 1km - Khu dân cư đông đúc, nhà cửa san sát - Gần trường học, trạm y tế - Thích hợp kinh doanh, nhà trọ, giữ dòng tiền lâu dài - Pháp lý chuẩn, sổ riêng chính chủ, bao sang tên công chứng. - Giá bán: 3,5 tỷ (còn thương lượng)

Xem thêm

Liên hệ:

090 797 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

368 m²
9,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. 5, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang

Kim Ánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2 mặt tiền - vị trí đẹp gần trung tâm Gò Công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.