Ngân hàng thành lý tài sản tại Khu phố 2, phường 5, thị xã Gò Công, tỉnh Tiền Giang - 04848437

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thửa đât số: 321, tờ bản đồ số 06, địa chỉ Khu phố 2, Phường 5, thị xã Gò Công, tỉnh Tiền Giang. Mặt tiền 26,81m vuông vắn; đất ở đô thị. TS thuộc vị trí số 1 khu dân cư dự án đường Trương Định nối dài. TS cách đường Trần Công Tường khoảng 80m, các UBND xã Gò Công khoảng 1.13m. Pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh chóng. Liên hệ hotline: 0868999605 Chưa tiện gọi điện? Quý khách có thể điền thông tin tại form dưới đây, chúng tôi sẽ liên hệ tư vấn ngay. https://forms.office.com/r/ePNJuhUp8s

Xem thêm

Liên hệ:

086 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26,81m

Vị trí bản đồ

8 tỷ

435.7 m²
18,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. 5, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
0

0868999605

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng thành lý tài sản tại Khu phố 2, phường 5, thị xã Gò Công, tỉnh Tiền Giang - 04848437 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.