Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp cực mạnh mua lời ngay 100 - 200tr đất gần trung tâm TP. Gò Công Chính chủ để 689tr/119m2

Ngày đăng: 15/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ kẹt tiền, cần ra gấp lô đất đẹp nhất khu ở đường Nguyễn Thìn, Long Thuận, TP. Gò Công, tỉnh Tiền Giang. - Cách trung tâm TP Gò Công 12 phút liền kề chợ, trường học tiểu học phường Long Thuận, KCN, bến xe, đền tờ gia tộc họ Phan. - Diện tích: 119m² (5x21.9) thổ cư 100% Sổ hồng riêng sang tên ngay. - Đường nhựa 5m hạ tầng hoàn thiện dân cư đông. - Giá ngộp: 689tr (giá thị trường hiện tại đã hơn 700 triệu hơn) Mua xong sang tay lời ngay 100 - 200 triệu. Tiềm năng: - Giá đất khu này 12 tháng qua tăng 20%. Hiện đang là khu vực được săn lùng nhiều của các dân ở, đầu tư. - Gần đường lớn mới chuẩn bị khởi công, giao thương nhộn nhịp, dễ mua, dễ bán. - Nguồn cung hiếm, thanh khoản cao, dễ ra hàng. - Hàng siêu hiếm chỉ nhận cọc trong 24h Xem đất ký liền công chứng. Gọi ngay: 0765008935 Tiên (không tiếp môi giới, chỉ khách thiện chí nhanh là còn).

Xem thêm

Liên hệ:

076 500 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

689 triệu

119 m²
5,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thìn, X. Long Thuận, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
NT

Nguyễn Thị Mỹ Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp cực mạnh mua lời ngay 100 - 200tr đất gần trung tâm TP. Gò Công Chính chủ để 689tr/119m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.