Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán gấp đất đường Nhà Văn Hóa, sau lưng co.op mart. 760tr/140m sổ hồng riêng,gọi 0843378688

Ngày đăng: 04/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Nhà Văn Hóa, TT Gò Công, Tiền Giang Đất cực kì đẹp, phù hợp đầu tư hoặc mua ở Diện tích : 140m , trong đó có 120m thổ Giá bán : 760tr, bớt lấy lộc Liên hệ : 0843378688 gặp Thanh

Xem thêm

Liên hệ:

084 337 ****

Vị trí bản đồ

760 triệu

140 m²
5,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. 5, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
HT

Huỳnh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán gấp đất đường Nhà Văn Hóa, sau lưng co.op mart. 760tr/140m sổ hồng riêng,gọi 0843378688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.