Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất Đ. QL50, xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang, 700tr/144,3m2, gần KCN Gia Thuận, SHR

Ngày đăng: 26/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đất: Đường Quốc Lộ 50, xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang. Diện tích: 144,3m2 (116,7m2 thổ cư). Giá: 700 triệu. Bao phí sang tên (thỏa thuận). Hỗ trợ vay vốn ngân hàng. Sổ hồng riêng, mua bán sang tên ngay trong ngày, bao giấy phép xây dựng. Xung quanh tiện ích đầy đủ: Gần KCN Gia Thuận, cách chợ Xã Lới 1 phút di chuyển, UBND xã Tân Trung, trường THCS Tân Trung, mất 7 phút để vào trung tâm thành phố Gò Công. Anh/chị em nào mình qua tâm gọi em ngay số 0768067164 gặp Hiếu để đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

076 806 ****

Vị trí bản đồ

700 triệu

144.3 m²
4,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, X. Tân Trung, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
H

Hieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất Đ. QL50, xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang, 700tr/144,3m2, gần KCN Gia Thuận, SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.