Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Phường 2, trung tâm thành phố Gò Công, đường xá thông thoáng , 670tr, 120m2 .

Ngày đăng: 12/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Phường 2, Gò Công, Tiền Giang. Đất thổ cư có diện tích 120m2, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. - Giá bán: 670 triệu VND. - Pháp lý đầy đủ với sổ hồng riêng sang tên công chứng trong ngày . - Chiều ngang mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 6m, thuận lợi cho việc di chuyển. - Mặt tiền thích hợp cho việc kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê. Tiện ích xung quanh - Gần bệnh viện đa khoa khu vực Gò Công. - Siêu thị Bách Hóa Xanh cách đó không xa. - Trường mầm non Vân Anh gần kề. - Công viên KDC Trương Định, nơi lý tưởng để thư giãn. Ngân hàng hỗ trợ cho vay lãi suất ưu đãi . Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0938982384 Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

093 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

670 triệu

120 m²
5,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
P. 2, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
DN

Dương Minh Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Phường 2, trung tâm thành phố Gò Công, đường xá thông thoáng , 670tr, 120m2 . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.