Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất QL50, Xã Bình Đông, tp. Gò Công, Tiền Giang.202m2/470tr. Cách trạm thu phí 2km

Ngày đăng: 22/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất mặt tiền QL50, Xã Bình Đông, Tp. Gò Công. Diện tích 202m2. Giá 470 triệu. Bao sang tên Đất thổ cư xây dựng ngay sau khi mua bán. Dân cư đông đúc thích hợp kinh doanh buôn bán. Mặt tiền QL50 thuận tiện di chuyển sang cs s tỉnh thành. LH : 0933472293 ( Quốc Bảo )

Xem thêm

Liên hệ:

093 347 ****

Vị trí bản đồ

470 triệu

202.4 m²
2,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất QL50, Xã Bình Đông, tp. Gò Công, Tiền Giang.202m2/470tr. Cách trạm thu phí 2km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.