Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất 219m2 đối diện cty may Việt Long Hưng, Gò Công 130m2 thổ cư, đường 6m

Ngày đăng: 20/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất vị trí đẹp tại Ấp Hưng Thạnh, phường Long Hưng, TP Gò Công, Tiền Giang.

Diện tích: 219m2 (6m x 36m, vuông vức đúng như sổ).
Loại đất: 130m2 thổ cư + 89m2 đất CLN.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ, có thể công chứng ngay trong ngày.
Hướng đất: Tây Bắc.

Đường trước đất: Đường nhựa 6m, ô tô ra vào thoải mái, xe 7 chỗ đậu trước nhà.

Vị trí nổi bật:
Đối diện Công ty may Việt Long Hưng đang hoạt động.
Cách UBND phường Long Hưng chỉ 200m.
Cách Quốc lộ 50 chỉ 150m.
Gần trường học các cấp, trường mầm non, nhà thuốc tây, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Tiềm năng khai thác:
Rất phù hợp để xây nhà trọ cho công nhân, mở quán ăn, hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.
Khu vực dân cư hiện hữu, hai bên đã có nhà dân, yên tĩnh, dân trí cao thuận tiện để ở lâu dài.

Liên hệ chính chủ: Anh Hiếu 0937.949.380.

Xem thêm

Liên hệ:

093 794 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

219 m²
6,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất 219m2 đối diện cty may Việt Long Hưng, Gò Công 130m2 thổ cư, đường 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.