Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Gò Công, Tiền Giang. 115m2(5x23m), có 87,4m2 thổ, sổ rồi, 355 triệu, hẻm đan đường ĐT873B

Ngày đăng: 12/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Đất đường tỉnh ĐT873B, ấp Sơn Qui A, xã Tân Trung, Thành Phố Gò Công, Tiền Giang ( gần ngã tư Tân Trung ).
Có 2 lô gần nhau:

+ Lô: 115m2 ( 5m x 23m ). Có 87,4m2 thổ cư . Giá 355 triệu, bớt lộc. Có Sổ rồi. Đường đan 2m, xe ba gác, cách 100m ra đường nhựa ĐT873B.

+ Lô: 117,7 m2 ( 7m x 16,8m ). Có 79m2 thổ cư. Giá 420 triệu, thương lượng. Có Sổ rồi. Đoạn đầu đường đan xe ba gác, ngay trước đất đan 1m, cách 50m ra đường nhựa ĐT873B.

+ Cách Ngã tư Tân Trung đường QL50 khoảng 1km. Khoảng 1km là đến chợ, siêu thị, UBND, trường học ....

Liên hệ: gọi 0949767428 gặp Nguyễn Hoà. Cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

094 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

355 triệu

115 m²
3,09 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Gò Công, Tiền Giang. 115m2(5x23m), có 87,4m2 thổ, sổ rồi, 355 triệu, hẻm đan đường ĐT873B - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.