Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất phường Long Thuận, thành phố Gò Công, Tiền Giang

Ngày đăng: 25/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất phường Long Thuận, thành phố Gò Công, Tiền Giang.
Diện tích 361m2, mặt tiền rộng 27m, có 83m2 đất thổ cư đô thị.
Giá hấp dẫn chỉ 420 triệu, bao toàn bộ giấy tờ sang tên.
Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, nền đất cao ráo, đã rào lưới B40 xung quanh.
Cuối đất có kênh nước thoáng mát.
Đường đá xanh rộng 3m, cách đường Nguyễn Thìn 600m, cách chợ Long Thuận 2.5km, và cách TP HCM 55km.
Liên hệ anh Luận qua số điện thoại 0888813739 để xem đất và biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

088 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Chiều sâu 13,37m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

420 triệu

361 m²
1,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Long Thuận, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
MG

MUA BÁN NHÀ ĐẤT GÒ CÔNG - TIỀN GIANG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất phường Long Thuận, thành phố Gò Công, Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.