Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần Mini Go Gò Công, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang, DT 101m2 chỉ 430tr có sổ hồng

Ngày đăng: 09/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền nằm ở vị trí trung tâm Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang, mang đến cơ hội đầu tư tuyệt vời.

- Diện tích: 101 m2 xây dưng tự do
- Giá: 430 triệu
- Pháp lý đầy đủ, sổ hòng riêng , hỗ trợ vay ngân hàng

Điểm đặc biệt:
- Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng.
- Khu vực dân cư phát triển, tiềm năng tăng giá cao.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh
- Gần trường học, chợ

Liên hệ để có thể mua đất 0705047549 Mai Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

070 504 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

430 triệu

101 m²
4,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần Mini Go Gò Công, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang, DT 101m2 chỉ 430tr có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.