Tin đăng đã hết hạn.

Đất bán tại Mạc Văn Thành, Gò Công, Tiền Giang, 520tr/282m2. Ngay TP Gò Công. SHR. Thổ cư 133m2

Ngày đăng: 28/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Mạc Văn Thành, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang đang đợi chờ bạn! Diện tích rộng rãi 282m2 trong đó có 133m2 thổ cư, xây dựng tự do, mặt tiền 5.5m, ngõ vào rộng rãi 5m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo cho bạn sự yên tâm khi đầu tư.

Giá chỉ 520 triệu VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ! Cuộc sống tại đây sẽ rất thoải mái với không gian rộng rãi và thoáng đãng.

Cách trường mầm non Vân Anh chỉ 1km, và siêu thị Bách Hóa Xanh số 18 đường Nguyễn Huệ cũng chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm và cho con cái học hành.

Cách chợ Long Thuận chưa tới 1km và nằm ngay TT TP Gò Công, rất thuận tiện và giá trị sinh lời rất cao, không lo ngại việc ra hàng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về đất nền này qua 0963754434 Văn Tấn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 375 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

520 triệu

282 m²
1,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất bán tại Mạc Văn Thành, Gò Công, Tiền Giang, 520tr/282m2. Ngay TP Gò Công. SHR. Thổ cư 133m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.