Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ kẹt tiền bán đất ngang 12x30m

Ngày đăng: 15/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền bán đất gấp lô đất 12x30m, thổ cư 100m2 Mặt tiền đường 6m Ấp Bình Trinh, Gò Công Tây (giáp trường học mẫu giáo, cấp 1, cấp 2 Xã Đồng Thạnh). Đường chuẩn bị đổ nhựa 6m. Đất lên nền cao bằng lộ. Đã rào lưới B40 sạch sẽ. Dân cư đông đúc, giáp chợ trường học.

Xem thêm

Liên hệ:

096 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

550 triệu

360 m²
1,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Đồng Sơn, H. Gò Công Tây, T. Tiền Giang
L

Long

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ kẹt tiền bán đất ngang 12x30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.