Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Phong Nẫm siêu hot - Giá chỉ 173 củ!

Ngày đăng: 12/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu đất mặt tiền siêu đẹp tại Phong Nẫm!
Diện tích rộng rãi 2225m2, trong đó có 300m2 đất thổ cư, tha hồ xây dựng.
Vị trí đắc địa gần KCN Phong Nẫm, giao thông thuận tiện.
Đất cao ráo, lý tưởng để mở công ty, kho xưởng, kinh doanh gì cũng phát tài.
Giá chỉ 5 tỷ cho cả thửa, lại còn thương lượng được nữa chứ, quá đã!
Liên hệ ngay 0943595539 để được tư vấn và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

094 359 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2.225 m²
2,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Phong Nẫm siêu hot - Giá chỉ 173 củ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.