Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt đường QL38B Mặt tiền lớn, tiềm năng cao

Ngày đăng: 27/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất mặt đường QL38B Mặt tiền lớn, tiềm năng cao Cần bán lô đất mặt đường quốc lộ 38B (đường Anh Trỗi), xã Gia Sinh, Gia Viễn, Ninh Bình. Mặt tiền rộng tới 18m, có thể chia thành 3 lô bám đường. Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh, buôn bán hoặc đầu tư lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

097 317 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,13 tỷ

563 m²
17,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 38B, X. Gia Sinh, H. Gia Viễn, T. Ninh Bình
NV

Nguyễn Mạnh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt đường QL38B Mặt tiền lớn, tiềm năng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.