Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 113,7m2 đấu giá thôn Cam, Cổ Bi, giá rẻ nhất hiện tại, vị trí đẹp, khổ đất đẹp.

Ngày đăng: 03/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đất: + Mặt tiền: 5,98m + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay + Giá bán cực tốt: 11.938 tỷ (105tr/m2) Không còn lô thứ 2 giá rẻ hơn + Đường xá thuận tiện, pháp lý chuẩn chỉ, tương lai gần đường 25m, tiềm năng còn tốt. + Anh chị xem đất liên hệ em Huy: 0973166646

Xem thêm

Liên hệ:

097 316 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 113,7m2 đấu giá thôn Cam, Cổ Bi, giá rẻ nhất hiện tại, vị trí đẹp, khổ đất đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.