Tin đăng đã hết hạn.

Gấp! chủ nhà cần bán đất đẹp vuông vức 136m2 rẻ nhất khu 31ha trâu quỳ - gia lâm!

Ngày đăng: 29/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Chính chủ cần tiền gấp nên bán lô đất cực đẹp tại khu 31ha Trâu Quỳ trung tâm hành chính Gia Lâm, giá bán rẻ nhất khu vực hiện nay. + Thông tin lô đất: - Diện tích: 136m², mặt tiền rộng, đất vuông vắn. - Giá bán: Chỉ 128 triệu/m² thấp hơn 2030 giá so với mặt bằng chung. - Phong thủy: Đất sạch, không lỗi, cực vượng để ở hoặc đầu tư. - Vị trí: Ngay trung tâm hành chính Gia Lâm, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao. + Tiềm năng sinh lời: - Khu vực 31ha Trâu Quỳ là điểm nóng bất động sản Gia Lâm, giá đất tăng liên tục. - Phù hợp xây dựng nhà ở, văn phòng cho thuê hoặc đầu tư lâu dài. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh chóng. Liên hệ ngay:BDS Trường Lê 0989911885 để được xem đất trực tiếp và chốt deal giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

098 991 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,41 tỷ

136 m²
128,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp! chủ nhà cần bán đất đẹp vuông vức 136m2 rẻ nhất khu 31ha trâu quỳ - gia lâm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.