Tin đăng đã hết hạn.

Đất nở hậu 78m2 mặt tiền 5m phố Ngô Xuân Quảng, đối diện TTTM, kinh doanh vô đối

Ngày đăng: 08/09/2025

7.2
Khá
Hình ảnh 1/5

+ Diện tích: 78m2, mặt tiền 5m, nở hậu, dài 15,5m, tọa hướng Tây Bắc.

+ Giá bán: 27 tỷ đồng (có ra lộc cho người thiện chí).

+ Hiện trên đất có nhà cấp 4 cho thuê chung với các nhà kế bên, đất nằm ngay đầu phố đối diện quy hoạch là khu trung tâm thương mại, tương lai rất sáng cho nhà đầu tư. Tuyến phố đông nhất Gia Lâm, có thể cho thuê hoặc làm văn phòng công ty tại nhà. Tiện ích bạt ngàn, gần UBND, bệnh viện, trường ĐHNN, khu đô thị 31ha và khu đô thị Vin Gia Lâm. Hạ tầng đang được nâng cấp thay đổi từng ngày, mua đón đầu xã Gia Lâm lên Phường trong tương lai gần...

+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, không thế chấp, sẵn sàng công chứng.

Tất cả vì lợi ích của bạn: 0925333999 - 0934498685

Thúy An - Chúng tôi bán đúng giá, không thu phí người mua, hỗ trợ check quy hoạch, vay bank & thủ tục sang tên!

Xem thêm

Liên hệ:

092 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 15,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

27 tỷ

78 m²
346,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Xuân Quảng, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nở hậu 78m2 mặt tiền 5m phố Ngô Xuân Quảng, đối diện TTTM, kinh doanh vô đối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.