Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 112m2 tại mặt chính phố Cửu Việt 1, Trâu Quỳ, hai mặt thoáng trước sau, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán gấp lô đất nằm tại mặt chính phố Cửu Việt 1: + Diện tích: 112m2. + Mặt tiền = mặt hậu: 5m. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không dính quy hoạch, không tranh chấp. + Đất nằm tại trục đường kinh doanh buôn bán tốt tại Trâu Quỳ, đặc biệt có thêm một ngõ rộng 2,5m đằng sau nhà, cực kỳ tiện lợi. Nằm ngay gần hồ điều hòa, cơ quanh hành chính, khu vực sầm uất bậc nhất Gia Lâm. + Giá bán: 18,7 tỷ. Mua bán còn thương lượng thêm. + Anh chị xem nhà liên hệ em Huy: 0927034444

Xem thêm

Liên hệ:

092 703 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

18,7 tỷ

112 m²
166,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cửu Việt 1, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 112m2 tại mặt chính phố Cửu Việt 1, Trâu Quỳ, hai mặt thoáng trước sau, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.