Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp đất 132m2, 3 mặt tiền, mặt đường T, xã Gia Lâm. Cạnh học viện Nông nghiệp

Ngày đăng: 06/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 132m², lô đất vuông vắn, đẹp. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh, giá cả hợp lý. Vị trí: Mặt đường T sầm uất, ngay cạnh Đại học Nông nghiệp Hà Nội, trung tâm Trâu Quỳ Gia Lâm. Lợi thế vàng: 3 mặt tiền cực hiếm, thoáng sáng, mở cửa hàng hoặc xây shophouse đều đẹp. Mặt tiền đường chính 7.6m, nở hậu. Đường rộng 8m, xe cộ lưu thông tấp nập. Xung quanh kinh doanh nhộn nhịp: Ăn uống, thời trang, dịch vụ cho sinh viên và dân cư đông đúc. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch. Vị trí siêu đắc địa, phù hợp: Kinh doanh nhà hàng, café, siêu thị mini. Cho thuê dài hạn sinh lời. Đầu tư giữ tiền, giá trị tăng trưởng bền vững theo quy hoạch Gia Lâm lên quận. Giá bán: Thỏa thuận trực tiếp cam kết tốt nhất khu vực. Liên hệ: 0914718746 để xem đất và làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 471 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20 tỷ

132 m²
151,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. T, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VN

Võ Đại Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp đất 132m2, 3 mặt tiền, mặt đường T, xã Gia Lâm. Cạnh học viện Nông nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.