Tin đăng đã hết hạn.

218m đông dư bát tràng, mt 8m = hậu. Lô đất 2 mặt tiền trươc sau. Lh 0703011985

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- 218m đông dư bát tràng, mt 8m = hậu. Lô đất 2 mặt tiền trươc sau. Lh 0703011985 - oto tránh thông đường 6m

Xem thêm

Liên hệ:

070 301 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

218 m²
100,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Đông Dư, X. Bát Tràng, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

NGUYỄN VĂN ĐIỆP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 218m đông dư bát tràng, mt 8m = hậu. Lô đất 2 mặt tiền trươc sau. Lh 0703011985 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.