Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Kiêu Kỵ - xây biệt thự - văn phòng cty - giá chỉ 37tr/m2 - giáp Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Kiêu Kỵ - xây biệt thự - văn phòng cty - giá chỉ 37tr/m2. DT = 519m2, MT = 43 mét. Vị trí: Giáp Vinhomes Ocean Park, quá nhiều tiện ích. Sổ đỏ đất phi nông nghiệp. LH Ms Chi 0973909258Bđs Triệu đô).

Xem thêm

Liên hệ:

097 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

19,2 tỷ

519 m²
36,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Kiêu Kỵ, X. Kiêu Kỵ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Thị Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Kiêu Kỵ - xây biệt thự - văn phòng cty - giá chỉ 37tr/m2 - giáp Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.