Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán mảnh đất 45.5m2- ở Kim Sơn- Gia Lâm, cách đường oto 20m

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán mảnh đất 45.5m2- ở Kim Sơn- Gia Lâm, cách đường oto 20m - Vị trí trung tâm xã Kim Sơn- Gia Lâm - Diện tích 45,5m2, mặt tiền rộng hơn 6m - Lô đất cách đường oto tránh 20m, có đầy đủ các tiện ích như trương học, chợ.... đều nằm trong bán kính 500m - Giá chỉ có 2,18 tỷ ( cần bán nhanh ) Liên hệ 0964541568 xem trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

096 454 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

45.5 m²
47,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Hoàng Tiến Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán mảnh đất 45.5m2- ở Kim Sơn- Gia Lâm, cách đường oto 20m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.