Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 444m2 đất Kim Sơn, xã Thuận An, Gia Lâm, Hà Nộ, mặt tiền siêu rộng, giá đầu tư

Ngày đăng: 09/07/2025

9.2
Xuất sắc
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán 444m2 đất Kim Sơn, xã Thuận An, Gia Lâm, Hà Nộ, mặt tiền siêu rộng, giá đầu tư.

 Diện tích cực rộng 444,2m² – Lô đất vuông vắn, mặt tiền cực khủng 37m, vị trí lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng và tiềm năng!

 Có thể tách được 5-8 lô nhỏ – Phù hợp đầu tư phân lô, xây nhà ở hoặc kinh doanh.

 Đường trước đất rộng 4m, xe ô tô tránh thoải mái, kết nối trực tiếp ra trục đường 13m chân đê – Giá trị sinh lời cực cao trong tương lai gần!

 Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, cách 15m lên đường gom chân đê Hữu Đuống (Long Biên - Gia lâm - Bắc Ninh)

+ Lô đất đối diện khu đất đấu giá đất ở mới, tương lai hạ tầng đồng bộ đẹp, hiện tại xã Kim Sơn đã được phê duyệt nhiều tuyến đường 13,5m đường 17m và đường 22m chờ ổn định thủ tục hành chính để thực hiện trong kế hoạch 2026-2028 theo quyết định đầu tư công của UBND huyện Gia Lâm năm 2023

 Giá bán: Chỉ 60 triệu/m². Giao dịch gặp chủ nhà thương lượng thoải mái, chắc chắn có Deal hấp dẫn dành cho nhà đầu tư

 Phù hợp đầu tư ngắn hạn – trung hạn, đảm bảo sinh lời!

 Liên hệ ngay: 0936 358 981 để xem đất thực tế và chốt cơ hội đầu tư hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 635 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m
Chiều sâu 12m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

26,64 tỷ

444 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. 20, X. Kim Sơn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 444m2 đất Kim Sơn, xã Thuận An, Gia Lâm, Hà Nộ, mặt tiền siêu rộng, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.