Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm phân lô xã phú sơn, gia lâm, hà nội - mặt tiền 37m

Ngày đăng: 04/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ đất cần sang tên 442m2 đất thôn Kim Sơn, xã Phú Sơn, huyện Gia Lâm + Diện tích 442m2, mặt tiền 37m trải dài phân lô chia tách làm 5, làm 8 thửa siêu đẹp + Vị trí: cách 15m lên đường gom chân đê Hữu Đuống (Long Biên - Gia lâm - Bắc Ninh) + Giao dịch gặp chủ nhà thương lượng thoải mái, chắc chắn có Deal hấp dẫn dành cho nhà đầu tư + Lô đất đối diện khu đất đấu giá đất ở mới, tương lai hạ tầng đồng bộ đẹp, hiện tại xã Kim Sơn đã được phê duyệt nhiều tuyến đường 13,5m đường 17m và đường 22m chờ ổn định thủ tục hành chính để thực hiện trong kế hoạch 2026-2028 theo quyết định đầu tư công của UBND huyện Gia Lâm năm 2023 + Có 1 không 2 tại thời điểm này, quý anh chị đầu tư nhập đón sóng 2025 - 2030 liên hệ: Điện thoại: 0966020255 hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

096 602 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,52 tỷ

442 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Thắm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm phân lô xã phú sơn, gia lâm, hà nội - mặt tiền 37m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.