Tin đăng đã hết hạn.

Nền góc biệt thự vip Nam Long II Cái Răng, Cần Thơ đối diện công viên, hồ cảnh quan

Ngày đăng: 11/01/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô góc biệt thự 2 mặt tiền.
Vị trí: View hồ cảnh quan và công viên.
- Diện tích 257,5m2 mặt tiền 15m, 18m.
- Hướng Đông Nam & Tây Nam.
- Lộ giới: 10m.
- Giá bán 13 tỷ (Thương lượng) thanh toán từng đợt.
- Sổ sẵn, công chứng sang tên ngay.
- Vị trí: Gần hồ cảnh quan cạnh công viên lớn nhất dự án, trục thông qua đường Trần Hoàng Na.
Liên hệ chi tiết thông tin nền.

Xem thêm

Liên hệ:

037 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

257.5 m²
50,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thuận An Central Lake, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PL

Phùng Liễu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nền góc biệt thự vip Nam Long II Cái Răng, Cần Thơ đối diện công viên, hồ cảnh quan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.