Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 205m2, 6 tỷ VND tại Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Bắc Ninh

Ngày đăng: 02/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh. Diện tích 205m2, giá 6 tỷ VND. - Diện tích rộng 205m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Ngõ vào rộng 6m, dễ dàng cho xe ô tô lưu thông. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Có sẵn một số tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh. Điểm đặc sắc: - Mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Ngõ vào rộng rãi, thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Gần các tiện ích như: - Gần công viên trung tâm, không gian xanh cho gia đình. - Gần siêu thị Dabaco Gia Bình, thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0584739999 - Vũ Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

058 473 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6 tỷ

205 m²
29,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 17, Tt. Gia Bình, H. Gia Bình, T. Bắc Ninh
VT

Vũ Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 205m2, 6 tỷ VND tại Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.