Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền khu dân cư Trần Sơn, Đại Lai, Gia Bình, Bắc Ninh, đang xin Học Viện Hàng Không

Ngày đăng: 18/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất đã có sổ DT mặt 6x18m KCN Gia Bình 2, khu dân cư Đại Lai, Gia Bình. Cảng hàng không và các khu công nghiệp. Học viện hàng không đang trình xin đất xây trường đào tạo cán bộ hàng không. Đường Tỉnh 285 cực đẹp kết nối điểm đầu ĐT282B đã thảm nhựa cực đẹp. Đường đê Xuân Lai - Đại Lai cũng thảm nhựa rất đẹp. Đất mặt tiền 8m, dài 16.5m, vuông vức. Đường nhựa vỉa hè 2 bên rộng đẹp. Cam kết thông tin thật 100%. Đã ra sổ cá nhân từng lô Không phải xây thô lãi ngay khi mua. Uy tín và đề cao lương tâm nghề nghiệp. Đây là lô đất dự án đã ra sổ hồng lâu dài, trong khu công nghiệp Gia Bình 2, huyện Gia Bình. Đầu tư trung hạn chắc thắng. Anh chị nhanh tay gọi ngay e để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 983 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

108 m²
26,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Đại Lai, H. Gia Bình, T. Bắc Ninh
0

0969839395

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền khu dân cư Trần Sơn, Đại Lai, Gia Bình, Bắc Ninh, đang xin Học Viện Hàng Không - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.