Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nam Phước- Cách Ủy Ban Huyện 900m- Mặt Tiền Đường chính Nguyễn Bỉnh Khiêm- 102m2 Giá 7xx

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình. + Diện tích 102 m2ngang 5m đất ở hoàn toàn, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng. + Đường vào rộng 5.5m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Giá bán chỉ 7xx triệu , rất hợp lý cho khu vực. Điểm nhấn: Đất có phong thủy tốt, gần chợ, trường học, khu hành chính... phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Hãy liên hệ để được tư vấn và hỗ trợ xem đất. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này.

Xem thêm

Liên hệ:

093 747 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

760 triệu

102 m²
7,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Nam Phước, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
BN

Bao Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nam Phước- Cách Ủy Ban Huyện 900m- Mặt Tiền Đường chính Nguyễn Bỉnh Khiêm- 102m2 Giá 7xx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.