Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất 3 mặt tiền ngay trung tâm Nam Phước - giá chỉ 3 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất 3 mặt tiền ngay trung tâm Nam Phước - giá chỉ 3 tỷ. Vị trí: Khu phố chợ Nam Phước, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, Quảng Nam. Lợi thế vàng: 3 mặt tiền trước sau bên hông, thoáng đẹp hiếm có. Gần ngã tư giao thông chính, di chuyển cực thuận tiện. Xung quanh là khu dân cư hiện hữu, nhà xây kiên cố, tiện xây nhà ở, mở văn phòng, cho thuê hoặc đầu tư dài hạn. Diện tích: 149m2 (5m x 29,8m). Sổ đỏ riêng chính chủ, sang tên ngay. Đường nhựa hiện trạng 5,5m + lề 3m mỗi bên, ô tô tránh nhau thoải mái. Giá bán: 3 tỷ quá tốt cho một lô đất có vị trí 3 mặt tiền ngay trung tâm hành chính! Vị trí đất cách: UBND thị trấn Nam Phước: 2 phút di chuyển. QL1A: Chỉ 300m. Trường học, chợ, bệnh viện: Đầy đủ trong bán kính 1km. Lô đất phù hợp: An cư nghỉ dưỡng đầu tư lâu dài xây biệt thự mini hoặc homestay... Gửi bạn bè, người thân cần tìm đất đẹp sổ rõ vị trí sáng giá tại Nam Phước nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

097 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

149 m²
20,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tt. Nam Phước, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
MT

Mỹ Tưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất 3 mặt tiền ngay trung tâm Nam Phước - giá chỉ 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.