Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Duy Vinh giáp Hội An chỉ 7xx (x nhỏ)

Ngày đăng: 26/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tuyến đường đi từ Quốc lộ 1A rẽ trục chính Trường Sa. - Gần trục đường hoa Tương Vi. - Sổ Hồng công chứng ngay. - Diện Tích: 160m2. - Vị trí gần Chợ, trường học các cấp, Trung UBND, bệnh viện,... - Cách Hội An 15 phút di chuyển. - Gần cầu Hà Tân đi qua Hội An. - Xung quanh dân cư đông đúc hiện hữu. - View thoáng mát, thích hợp xây nhà vườn, biệt thự nghỉ dưỡng, - Phù hợp những khách tài chính dưới 1 tỷ. Liên hệ: Để được dẫn đi xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

097 411 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

735 triệu

160 m²
4,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Duy Vinh, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
0

0974114853

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Duy Vinh giáp Hội An chỉ 7xx (x nhỏ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.