Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vườn Trung Phường, Duy Hải, cách sông 300m sát biển 800m, vị trí đắc địa cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 12/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trung Phường (Duy Hải) Đà Nẵng dt: 1.440m mặt tiền bê tông 5m có 300m ont cách sông 400m ra biển 800m. Vị trí đắc địa, dân cư đông, đi Hội An chỉ 50phút xe máy.

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,5m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

1.440 m²
6,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn Trung Phường, Duy Hải, cách sông 300m sát biển 800m, vị trí đắc địa cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.