Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường XUÂN DIỆU - thuộc khu phố chợ Nam Phước, 2 lô kề góc ngã 4 với đường 29/3

Ngày đăng: 30/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán cặp đất đường Xuân Diệu- khu phố chợ Nam Phước ( có bán lẻ từng lô ) - Vị trí đẹp, kề lô góc ngã 4 với đường 29/3 - Sát bên cạnh là cf phố, cf sonic kinh doanh đông đúc - Diện tích 104.5m2 (ngang 5.5 dài 19m) - một lô kẹp đường luồng rộng 1.5m làm nhà mở cửa sổ cực thoáng - Giá bán mỗi lô là 2.35 tỷ ( mua cả cặp giá rẻ hơn ) - Sổ đỏ sẵn, bán tới công chứng - Liên hê em chủ đất 0905559668

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

104.5 m²
22,49 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường XUÂN DIỆU - thuộc khu phố chợ Nam Phước, 2 lô kề góc ngã 4 với đường 29/3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.