Tin đăng đã hết hạn.

Trung Tâm Thị Trấn Nam Phước Hơn 200m2 - Đường 10.5m - Sẵn Sổ - Sạch Đẹp giá chỉ 945tr

Ngày đăng: 25/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TRUNG TÂM THỊ TRẤN NAM PHƯỚC ĐƯỜNG QH 10.5M GIÁ CHỈ 945 TRIỆU * Vị trí VÀNG Giá cực MỀM Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng! * Thông tin chi tiết: - Diện tích: Hơn 200m² đất vuông vức, dễ quy hoạch xây dựng - Đường trước đất: Trục QH 10.5m, giao thông thông thoáng - Vị trí: Trung tâm thị trấn Nam Phước cũ - TP Đà Nẵng mới. - Vị trí kim cương Tiện ích đủ đầy: - Cách UBND, chợ trung tâm, trường học, bệnh viện chỉ vài phút - Khu kinh doanh buôn bán sầm uất, dân cư hiện hữu đông đúc - Gần trục QL1A và trục đi Hội An, kết nối nhanh chóng Đà Nẵng Tam Kỳ - Phù hợp xây nhà ở, mở văn phòng, xây trọ hoặc đầu tư lâu dài - Pháp lý rõ ràng Sổ hồng sẵn sàng sang tên - Giá bán chỉ: 945 triệu Cơ hội sở hữu đất trung tâm với mức giá cực tốt - Cam kết: giá tốt nhất khu vực hỗ trợ pháp lý xem đất 24/7 - Liên hệ ngay và xem đất trực tiếp: 0965555967

Xem thêm

Liên hệ:

096 555 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

945 triệu

214 m²
4,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Nam Phước, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
NK

Nguyễn Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trung Tâm Thị Trấn Nam Phước Hơn 200m2 - Đường 10.5m - Sẵn Sổ - Sạch Đẹp giá chỉ 945tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.