Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần ngay QL1A, sát trục đường hoa Tường Vi chỉ 7xx tr

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Sát trục chính Trường Sa. - Diện tích: Gần 200m2. - Đường ô tô thông. - Chuẩn bị quy hoạch mở rộng đường. - Đất vuông vức, sạch đẹp. - View thoáng mát, cao ráo, rộng rãi. - Cách Hội An chỉ hơn 15 phút di chuyển. - Thích hợp xây nhà ở, biệt thự, nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư, tích luỹ tài sản. - Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học các cấp, các khu du lịch sinh thái, UBND, nhà văn hoá,... - Pháp lý rõ ràng, minh bạch, sổ hồng chính chủ mua bán công chứng ngay. - Phù hợp cho những khách có tài chính dưới 1 tỷ. - Giá: Chỉ 7xxtr (thương lượng).

Xem thêm

Liên hệ:

097 411 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

775 triệu

190 m²
4,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Duy Phước, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
0

0974114853

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần ngay QL1A, sát trục đường hoa Tường Vi chỉ 7xx tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.