Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh 145m2 đường 7m ngay cạnh UBND Huyện giá chỉ 970 triệu

Ngày đăng: 06/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần nhượng lại lô đất toạ lạc ngay cạnh UBND Huyện khu trung tâm hành chính cực kỳ sầm uất.
Vị trí thuộc Khối Phố Long Xuyên - Thị Trấn Nam Phước - Huyện Duy Xuyên - Tỉnh Quảng Nam.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 145m2 ngang 5m (đất ở đô thị, sạch đẹp thoáng mát).
- Đường hiện trạng 7m thông thoáng.
- Pháp lý sẵn sổ Hồng.
Vì sao quý anh chị nên chọn sản phẩm này để đầu tư:
1. Vị trí vàng của BĐS: Vị trí là điều không thể thay thế được trong đầu tư BĐS giúp KH thanh khoản nhanh và sinh lời cao.
- Với vị trí toạ lạc ngay tại tâm điểm của trung hành chính Huyện, một bước đến ngàn tiện ích, nơi kinh doanh buôn bán sầm uất các mặt hàng,...
- Cách Bệnh Viện Đa Khoa chỉ tầm 500m, Cách Chợ Huyện chỉ 700m, trường học các cấp 1 - 2 - 3 chỉ 500m, Trung Tâm Văn Hoá, siêu thị điện máy xanh, Trung Tâm Hành Chính,... V. V.
2. Tầm nhìn quy hoạch của Thị Trân Nam Phước 2025 - 2030 phát triển thành Thị Xã Nam Phước, các dự án, khu dân lân cận đang được quy hoạch và sắp triển khai,...
3. Pháp lý minh bạch, sẵn sổ hồng công chứng nhanh cho quý khách hàng an tâm về vấn đề pháp lý.
4. Về cá nhân em là một môi giới với 8 năm kinh nghiệm trong BĐS khu vực Đà Nẵng và Quảng Nam, Nhìn nhận và đánh giá khách quan về thị trường và phân tích đầu tư cho khách hàng.
- Hỗ trợ tư vấn tận tâm các thông tin quy hoạch, các thủ tục pháp lý về BĐS.
- Hỗ trợ các thủ tục sang tên đổi sổ cho quý khách hàng.
Hãy liên hệ ngay cho em Khánh để được hỗ trợ thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

970 triệu

145 m²
6,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh 145m2 đường 7m ngay cạnh UBND Huyện giá chỉ 970 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.