Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam, giá 3,1 tỷ, diện tích 108 m2, view đẹp hot!

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam với diện tích 108 m2, giá 3,1 tỷ VND. Đất có mặt tiền 6m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, đảm bảo an toàn cho gia đình. + Đất nằm trong khu vực yên tĩnh, dân cư văn minh. + Tiện ích đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, và các đồ dùng cần thiết. Gần trường tiểu học, THCS và THPT FPT Hà Nam, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ chi tiết qua số điện thoại 0964411099 với Hoàng Nguyên Property.

Xem thêm

Liên hệ:

096 441 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

108 m²
28,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hoàng Đông, Tx. Duy Tiên, T. Hà Nam
0

0964411099

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam, giá 3,1 tỷ, diện tích 108 m2, view đẹp hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.