Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án TNR Star Đồng Văn, giá siêu hời 3 tỷ, 72m2 tại Đường 38, Duy Tiên, Hà Nam

Ngày đăng: 12/07/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án TNR Star Đồng Văn tọa lạc tại Đường 38, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam. Với diện tích 72m2 và giá chỉ 3 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời. Đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 7m, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo tính minh bạch cho giao dịch. Các tiện ích đi kèm bao gồm: + Trung tâm thương mại + Văn phòng cho thuê + Siêu thị điện máy + Gần ngân hàng, cửa hàng điện máy, trạm y tế, và trường học + Cách bệnh viện Phủ Lý 10 km và bệnh viện Bạch Mai mới Hà Nam 15 km. Tiện ích xung quanh: + Siêu thị điện máy Chiến Liệu + Trường THPT B Duy Tiên Chi tiết dự án: Dự án TNR Star Đồng Văn do TNR Holdings Việt Nam đầu tư, có quy mô 41ha với 1625 lô liền kề và biệt thự. Diện tích mỗi lô dao động từ 70-150m2, chia thành 3 khu vực: 1 khu biệt thự, 1 khu nhà liền kề và 1 phần để phân lô đất nền. Dự án nằm gần khu công nghiệp Đồng Văn I và II, cách QL1 chỉ 400m và đường cao tốc Cầu Giẽ – Ninh Bình 700m. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đào Văn Tot 0965432867

Xem thêm

Liên hệ:

096 543 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3 tỷ

72 m²
41,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
TNR Star Đồng Văn, P. Đồng Văn, Tx. Duy Tiên, T. Hà Nam
ĐT

Đào Văn Tot

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án TNR Star Đồng Văn, giá siêu hời 3 tỷ, 72m2 tại Đường 38, Duy Tiên, Hà Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.