Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư toàn bộ 107,3m2 tại DT781 Suối Đá, Dương Minh Châu.

Ngày đăng: 23/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư toàn bộ 107,3m2 tại DT781 Suối Đá, Dương Minh Châu. Chính chủ cần bán đất thổ cư toàn bộ 107,3m2 tại DT781 Suối Đá, Dương Minh Châu. Vị trí đắc địa Cách chợ Dương Minh Châu và Bệnh Viện Dương Minh Châu 2km. Sát đường lên Khu Du Lịch Núi Bà Đen. Khu dân cư đông đúc. Đất nằm trên trục đường chính DT781 vào trong lô đất khoảng 150m. Đường bê tông đi vào lô đất cạnh Thánh Thất Suối Đá. Giá sở hữu 530 triệu còn thương lượng. Mong tiếp khách thiện chí. Có phí hoa hồng cho các Anh/ Chị giới thiệu.

Xem thêm

Liên hệ:

085 761 ****

Vị trí bản đồ

530 triệu

107.3 m²
4,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 781, X. Suối Đá, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh
HQ

Hoàng Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư toàn bộ 107,3m2 tại DT781 Suối Đá, Dương Minh Châu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.