Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh, giá tốt 1,5 tỷ, 560m2

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh với diện tích 560m2, chiều ngang mặt tiền 8m, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Điểm nhấn: + Giá bán 1,6 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. + Mặt tiền rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Khu vực thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0961199517 hoặc liên hệ Ngọc Trinh Đặng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 119 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

560 m²
2,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Suối Đá, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh

Ngọc Trinh Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh, giá tốt 1,5 tỷ, 560m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.