Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm thông trung tâm thị trấn dương minh châu

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Vị trí vàng: - Ngay trung tâm Thị trấn Dương Minh Châu - Gần trường cấp 1, 2, 3, chợ, Co.opmart 5 phút di chuyển - Hẻm thông rộng, dân cư đông, an ninh tốt * Thông tin sản phẩm: - Diện tích: 10m x 30m (300m²) - Thổ cư (ODT): 130m² - Giá: chỉ 1 tỷ 200 triệu (tương đương 120 triệu/m ngang) * Thích hợp xây nhà ở lâu dài, mở phòng trọ, hoặc đầu tư sinh lời. * Sổ sẵn, pháp lý rõ ràng mua bán nhanh gọn. * Cơ hội sở hữu đất trung tâm giá tốt quỹ đất khan hiếm ngay Thị trấn DMC! * Liên hệ ngay: 0866204979Ninh Long Realty) * Đặt lịch xem đất thực tế hôm nay để chọn vị trí đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

086 620 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

300 m²
4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trịnh Đình Thảo, Tt. Dương Minh Châu, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh
NR

Ninh Long Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm thông trung tâm thị trấn dương minh châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.