Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp lô đất giá đầu tư ngay trung tâm xã bàu năng, dương minh châu, tây ninh

Ngày đăng: 01/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT GIÁ ĐẦU TƯ NGAY TRUNG TÂM XÃ BÀU NĂNG, DƯƠNG MINH CHÂU, TÂY NINH - Diện tích: 480m2(16*30). Thổ cư 45m2 - Giá bán: 115 triệu/m ngang - Pháp lý: Sổ sách đầy đủ Vị trí: Đất nằm ngay ở xã Bàu Năng, Dương Minh Châu, Tây Ninh Đất có 16m mặt tiền đường bê tông rộng 8m. Cách đường nhựa lớn Trường Chinh khoảng 80m. Xung quanh dân cư đông đúc Đầy đủ tiện ích xung quanh như gần trường học cấp 1,2, chợ, ủy ban... Liên hệ: CHính chủ để được chốt giá cụ thể và dẫn đi xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

094 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

480 m²
3,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, X. Bàu Năng, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh
ĐT

Đinh Văn Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp lô đất giá đầu tư ngay trung tâm xã bàu năng, dương minh châu, tây ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.