Tin đăng đã hết hạn.

5x48 đường nhựa. Có thổ cư, gần ủy ban trường học. 440tr

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

5x48 đường nhựa. Có thổ cư, gần ủy ban trường học. 440tr Chủ cần xử ký xông việc gấp cắt lỗ 100tr lô đất 240m2 có 50m2 thổ cư tại xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh. Sổ hồng riêng. Pháp lý rõ ràng. Sang tên công chứng liền trong ngày Ngay kế bên trường học. chợ và ủy ban Truông Mít. Cách quốc lộ 100m. Dân cư đông. Khu kinh doanh buôn bán tấp nập Gọi 0901937079 thương lượng với chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

440 triệu

240 m²
1,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 5x48 đường nhựa. Có thổ cư, gần ủy ban trường học. 440tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.